എങ്ങനെയാണു ഒരു ഫേസ്ബുക്ക് അക്കൗണ്ട്‌ ഹാക്ക് ചെയ്യുക


ആദ്യം നിങ്ങള്‍ അറിയണം എങ്ങനെയാണു ഒരു ഫേസ്ബുക്ക് അക്കൗണ്ട്‌ ഹാക്ക് ചെയ്യുക എന്നത്.

ഫേസ്ബുക്ക്‌ ഹാക്ക് ചെയ്യുന്നത് പല തരത്തില്‍ ആണ്.

  • പിഷിംഗ്,
  • കീ ലോഗ്ഗിന്‍,
  • ബ്രുട്ട് ഫോഴ്സ്,
  • കൂകി സ്റ്റീല്ലിംഗ്


ഇത്തരം വഴിയിലുടെ മാത്രമേ ഒരു ഫേസ്ബുക്ക് അക്കൗണ്ട്‌ ഹാക്ക് ചെയ്യാന്‍ കഴിയു എന്നാല്‍ അങ്ങനെ ചെയ്യുമ്പോള്‍ ഒന്നെങ്കില്‍ ഗൂഗിള്‍, ആന്റി വൈറസ്‌, ബ്രൌസര്‍ ഇവയെല്ലാം ( പിഷിംഗ്, കീ ലോഗ്ഗിന്‍, ബ്രുട്ട് ഫോഴ്സ്, കൂകി സ്റ്റീല്‍) ഇത്തരം പ്രവര്‍ത്തികള്‍ പിടിക്കും

എന്നാല്‍ ആരും അറിയാതെ ഇത്തരം ഓണ്‍ലൈന്‍ അക്കൗണ്ട്‌കള്‍. ഹാക്ക് ചെയ്യാന്‍ പറ്റുന്ന ടൂള്‍ ആണ്. Xenotix Keylogger

ഇനി പറയാം എന്താണ് Xenotix Keylogger?

OWASP is an Open community of Application Security Professionals.  എന്ന ഒരു ഓപ്പണ്‍ കമ്മ്യൂണിറ്റിയില്‍ വര്‍ക്ക്‌ ചെയുന്ന മലയാളി ഹാക്കര്‍ ആയ അജിന്‍ എബ്രഹാം നിര്‍മിച്ച ഒരു സെക്യൂരിറ്റി ടൂള്‍ ആണ് Xenotix Keylogger

ഈ Xenotix Keylogger മോസില ഫയര്‍ ഫോക്സ്ല്‍ വര്‍ക്ക്‌ ചെയ്യുന്ന ഒരു ആഡ് ഓണ്‍ ആയിട്ടാണ് നിര്‍മ്മിച്ചിരിക്കുന്നത് ആയതിനാല്‍ വളരെ സിമ്പിള്‍ ആയി ഒരാളുടെ ബ്രൌസറില്‍ ടൈപ്പ് ചെയുന്ന എല്ലാ ഇന്പുട്ട് ടെക്സ്റ്റ്‌കള്‍ ഒരു ലോഗ് ഫയല്‍ ആയി സേവ് ചെയ്യാന്‍ കഴിയുന്ന തരത്തില്‍ ആണ് ഇതിന്‍റെ വര്‍ക്കിംഗ്‌

ഇനി എങ്ങനെയാണ് ഈ കീ ലോഗ്ഗേര്‍ കോണ്ഫിഗ് ചെയ്യുക എന്ന നോക്കാം.

ആദ്യം ഈ മോസില്ല ആഡ് ഓണ്‍ ഡൌണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുക.

https://addons.mozilla.org/en-US/firefox/addon/xenotix-keylogger/


http://opensecurity.in/downloads/xenotix_keylog_x-3.0.xpi


എനിട്ട് ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുക അത് കഴിഞ്ഞാല്‍ ഫയര്‍ഫോക്സ് റീ സ്റ്റാര്‍ട്ട്‌ ചെയ്യാനുള്ള അനുവാദം ചോതിക്കും. അപ്പോള്‍  റീ സ്റ്റാര്‍ട്ട്‌ ചെയ്യുക

തുറന്നു വരുന്ന ബ്രൌസറില്‍ നിങ്ങള്‍ ഒരു പാസ്സ്‌വേര്‍ഡ്‌ സെറ്റ് ചെയ്യാനുള്ള ബോക്സ്‌ വരും അപ്പോള്‍ ഇഷ്ട്ടപെട്ട പാസ്സ്‌വേര്‍ഡ്‌ അവിടെ നല്‍കുക ഇനി നിങ്ങള്‍ ആ ബ്രൌസര്‍ സ്വന്തം സുഹൃത്തുക്കള്‍ക്ക് ഉപയോഗിക്കാന്‍ നല്‍കുക. അവര്‍ അവര്‍ക്ക് ഇഷ്ട്ട്ടമുള്ള സോഷ്യല്‍ നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക്കളില്‍ കയറട്ടെ എല്ലാംതന്നെ ലോഗ് ചെയ്തു വെക്കുന്നുണ്ടാകും

ഈ ലോഗ് ചെയ്ത വിവരങ്ങള്‍ കിട്ടാന്‍

ALT+SHIFT+

keyboard

എന്നി കീ കള്‍ ഒരുമിച്ചു പ്രസ്‌ ചെയ്താല്‍ ഉടന്‍ നിങ്ങളോട് മുന്പ്സെറ്റ് ചെയ്ത പാസ്സ്‌വേര്‍ഡ്‌ ചോദിക്കും അത് അവിടെ ടൈപ്പ് ചെയ്ത് ലോഗിന്‍ ചെയ്താല്‍ ഉണ്ടെന് തന്നെ നിങ്ങള്‍ക്ക് ലോഗ് ചെയ്ത് വെച്ച കീസ്ട്രോക്ക്കള്‍ കാണാവുന്നതാണ്‌

ഇതിന്‍റെ തന്നെ മറ്റൊരു വെര്‍ഷന്‍ വെച്ച് ഒരു റിമോട്ട് കമ്പ്യൂട്ടര്‍ലെ സകല കീ സ്ട്രോക്ക്കള്‍ ലോഗ് ചെയ്യാന്‍ കഴിയും.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *