ഫ്രീ ആയി 7800 ഫേസ്ബുക്ക്‌ ലൈക്‌ ഉണ്ടാക്കാം


കേരള ഓണ്‍ലൈന്‍ ന്യൂസ്‌ പേജ്കള്‍ ഒക്കെയും ലൈക്‌കള്‍ വാര്‍ത്തയാക്കുന്ന കാലം ആണ്. ഇപ്പോള്‍ ഒരു പേജ്നു 10K ലൈക്‌ കിട്ടിയാല്‍ അപ്പൊഅവര്‍ പോസ്റ്റ്‌ ഇടും. എന്തലേ കാലം പോയ പോക്കെ


പിന്നെ നമ്മുടെ Smokie, Rockie, Rockz, Jangozzz, popZeinz ന്‍റെ ഒക്കെ ഫോട്ടോടെ ലൈക്‌ കണ്ടാല്‍ കണ്ണ് തള്ളിപോകും. കണ്ട കൂതറ ചെക്കന്‍മാരുടെ ഫോട്ടോക്ക് ലൈക്‌ അടിക്കുന്നത് മൊത്തം ആഫ്രിക്ക, ഇന്തോനേഷ്യ, അങ്ങനെയുള്ള രാജ്യത്തിലെ ആളുകള്‍ ആകും. അല്ല ഇവന്മാര്‍ക്ക് എങ്ങനെയാ നമ്മുടെ Smokie, Rockie, Rockz, Jangozzz, popZeinzനോക്കെ അറിയാ..? ഹി ഹി സത്യം എന്താണെന്ന്‍ അറിയോ ഇവിടെ ആണ് സോഷ്യല്‍ മീഡിയ എക്സ്ചേഞ്ച് നടക്കുന്നത് ഫ്രീ ലൈക്‌സ് എന്ന് പറഞ്ഞു ഒരുപാട് വെബ്സൈറ്റ് ഉണ്ട് അതില്‍ പോയി നമ്മുടെ ഫേസ്ബുക്കിന്റെ ആക്സിസ് ടോക്കന്‍ അടിച് കൊടുത്ത് ഫേസ്ബുക്ക്‌ ഹാക്ക് ആയി പോയ ചില വിരുതന്‍ മാരെയും വിരുതികളെയും ഞാന്‍ കണ്ടിട്ടുണ്ട് ഉള്ള പൊട്ടത്തരം ചെയ്തു വെച്ചിട്ട് നമ്മുടെ ടൈം മേനകെടുത്താന്‍ വന്നോളും അക്കൗണ്ട്‌ റികവര്‍ ചെയ്ത് കൊടുത്തില്ലേല്‍ പിന്നെ പിണക്കം ആയി പരിഭവം ആയി അയ്യോ ഒന്നും പറയേണ്ടാ…ഇനി നിങ്ങള്‍ക്ക് ലൈക്‌ വേണം എന്ന് ഇരിക്കട്ടെ ഈ സൈറ്റ്ല്‍ പോയി രജിസ്റ്റര്‍ ചെയ്യാ നിങ്ങളുടെ എന്തിനാ ലൈക്‌ വേണ്ടത് ആ ലിങ്ക് കൊടുക്കുക.തുടക്കത്തില്‍ തന്നെ നിങ്ങള്‍ക്ക്  300 കോയിന്‍സ് ഉണ്ടാകും അപ്പൊ അത് വെച്ച് നിങ്ങളുടെ ഓരോ ഫോട്ടോ ലൈക്‌ ചെയ്താല്‍ 10, 15 കോയിന്‍സ് തരാം എന്ന് കൊടുക്കുക. ഇത് കാണുന്ന മറ്റുള്ളവര്‍ നിങ്ങളുടെ ഫോട്ടോ ലൈക്‌ചെയ്യുകയും നിങ്ങളുടെഅക്കൗണ്ട്‌ല്‍ നിന്നും എത്രയോ നിങ്ങള്‍ നിങ്ങളുടെ ഫോട്ടോക്ക് കൊടുത്ത കോയിന്‍സ് അത്ര കോയിന്‍സ് ലൈക്‌ ചെയ്ത ആളുടെ അക്കൗണ്ട്‌ലേക്ക് പോകും. പിന്നെ നിങ്ങള്‍ക്ക് മറ്റുളവരുടെ ഫോടോക്കോ, വീഡിയോകള്‍ക്കോ ഒക്കെയും ലൈക്‌ അടിക്കാം. നിങ്ങളുടെ ഓരോ ലൈക്‌നും 15,9,7 അങ്ങനെ കോയന്‍സ് കിട്ടും 300 കോയിന്‍സ് ആയാല്‍ നിങ്ങള്‍ക്ക് നിങ്ങള്‍ക്ക് അത് കൊടുത്ത് ലൈക്‌ ഒക്കെ വാങ്ങാം സംഭവം എങ്ങയുണ്ട് ഇപ്പൊ മനസിലായില്ലേ ഫേസ്ബുക്ക്‌ ലൈക്ല്‍ ഒരു തേങ്ങയും ഇല്ലെന്ന്‍7800 കോയിന്‍സ് നിങ്ങള്‍ക്ക് ഫ്രീ ആയി ലഭിക്കാന്‍ ഈ Coupon കോഡ് ഉപയോഗിക്കാം


3752-4113-6084-6273


7327-4782-5767-5651 

Coupon Credit goes to :- Mathews


ഈ ലിങ്കില്‍ പോയി നിങ്ങള്‍ക്ക് Coupon കോഡ് കൊടുക്കാം  http://likefastviews.com/coupons.php


ഇപ്പോ 7800 Coins കിട്ടും ഇനി നേരെ http://likefastviews.com/addurl.php ലിങ്ക് ലേക്ക് പോകാ എനിട്ട്‌ ഇഷ്ട്ടമുള്ളതു സെലക്ട്‌ ചെയ്യുക

Set “Coins per Click ” to 2 Daily
Clicks Limit “Disable” (Default)
Total Clicks Limit “Disable” (Default)
Receive Clicks From “All Genders” and “All Countries” (Default) and Done സെറ്റ്‌ ചെയ്യുക.

Free Youtube Views, Free Youtube Subscribers, Free Facebook likes, Free Twitter Followers & more! - Likefasttviews.com

1 thought on “ഫ്രീ ആയി 7800 ഫേസ്ബുക്ക്‌ ലൈക്‌ ഉണ്ടാക്കാം

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *