ഒരു സൈബര്‍ വാര്‍ ന്‍റെ തുടക്കം

വാശി, വീര്യം. ഒരിക്കലും മറക്കാന്‍ കഴിയാത്ത ആ ദിവസങ്ങള്‍. ഐഡിയയുടെ നെറ്റ്നെ സ്പീഡ് കൂടുകയാണ് സമയം അതിരാവിലെ 3മണി ഇന്നലെ ഉറങ്ങിട്ട് ഇല്ല. പുതിയ വല്ല എക്ഷ്പ്ലൊയിറ്റ് ഉണ്ടോ എന്ന് തപ്പുകയായിരുന്നു ഞാന്‍. കുറെ ഫേസ്ബുക്കില്‍ നോക്കും പിന്നെ പല ബ്ലോഗ്സ്പോട്ട്കളില്ലും ഒന്ന് രണ്ടെണം കിട്ടി. ഇതൊക്കെ വായിച്ചു നോക്കി ബോര്‍ അടിച്ചപ്പോ ഫേസ്ബുക്ക്‌ വാള്‍ലേക്ക് തിരിച്ചു വന്നു.

Pakcyberarmy.net hacked by ica indishell

ഇത് കണ്ട പാടെ ഞാന്‍ കയറി നോക്കി. സത്യം തന്നെ. ഇന്ത്യന്‍ ഹാക്കര്‍ ടീം Indishell പാക്കിസ്ഥാന്‍ സൈബര്‍ ആര്‍മിയുടെ ഫോറം സൈറ്റ് ഡിഫേസ് ചെയ്തിരിക്കുന്നു. അന്തംവിട്ടു ഇരുന്നു ഞാന്‍ അത് കണ്ടിട്ട്. സംഭവം നമ്മുടെ ശത്രു ആണേലും. ഇങ്ങനെ ഒക്കെ ചെയ്യാന്‍ പാടുണ്ടോ എന്ന് തോന്നി എനിക്ക്. കഷ്ട്ടപെട്ടു. ഒരു സൈറ്റ് ഒക്കെ തുടങ്ങി അത് സേകുര്‍ ആക്കി കൊണ്ട് നടന്നു ഒരു ദിവസം കൊണ്ട് അടി മൂടി ക്ലീന്‍ ആക്കി കൊടുത്തു ഇന്ത്യന്‍ ഹാക്കര്‍മാര്‍.. ഒപ്പം തന്നെ അവരുടെ ഡാറ്റാബേസ് പബ്ലിക്‌ ആക്കുകയും ചെയ്തു.

Team Members:- -[SiLeNtp0is0n]-, LuCkY , InX_ro0t , ne0h4ck3r , DarKl00k , co0lt04d , Str1k3r , AtulDwived , ExeSoul , 3thicalnoob , G00gl3 Warr10r , Th3.RDX ,ro0t_d3vil , Darkw0lf

ഇതിലെ  SiLeNtp0is0n, LuCkY, DarKl00k, ഇവരെയൊക്കെ പിന്നീട്  ടീം ഓപ്പണ്‍ ഫയര്‍ലെ കോഡ് 32 എന്ന ഹാക്കര്‍ എക്ഷ്പൊസ് ചെയുകയുണ്ടായി

Indishell Indian cyber army DOX members exposed

എന്നാല്‍ ഈ സന്തോഷം അതികക്കാലം നീണ്ടു നിന്നില്ല. പാകിസ്ഥാന്‍ സൈബര്‍ ആര്‍മിയിലെ മാസ്റ്റര്‍ മൈന്‍ഡ് Khantastic HaXor JUN 18TH, 2011 നു IndiShell.netനറെ റൂട്ട് മൊത്തമായും ക്ലീന്‍ ആക്കിയിരുന്നു. ആകെ ഉണ്ടായിരുന്നത് ഒരു ഡിഫേസ് പേജ് മാത്രം വേറെ ഒന്നും തന്നെ ആ സൈററ്റില്‍ ഉണ്ടായിരുന്നില്ല. ഡാറ്റാബേസ് ആര്‍കും ഡൌണ്‍ലോഡ് ചെയ്യാന്‍ പറ്റാവുന്ന തരത്തില്‍ ആക്കി കൊടുത്തു.

IndiShell.net Gayhind Army Hacked by Pakleets

പിന്നീടുള്ള കാലം ഇന്ത്യന്‍ പാക്കിസ്ഥാന്‍ സൈബര്‍ വാര്‍ നടന്നു. കുറെ പാക്കിസ്ഥാന്‍ സൈറ്റ്സ് കുറെ ഇന്ത്യന്‍ സൈറ്റ്സ് അങ്ങനെ എത്ര എത്ര വെബ്സൈറ്റ്കള്‍  തകര്‍ന്നു തരിപണം ആക്കി.

Exclusive Interview with Indian Cyber Army

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *